No Gift Policy
![🎁](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t84/1/16/1f381.png)
กรมกิจการสตรีและสถาบันครอบครัว ยึดมั่นในหลักธรรมาภิบาล เปลี่ยนจาก "ของขวัญ" เป็น "คำอวยพร" ร่วมเป็นส่วนหนึ่งในการปฏิบัติตามนโยบาย ไม่รับของขวัญและของกำนัลทุกชนิดจากการปฏิบัติหน้าที่ รวมถึงผลประโยชน์อื่นใดในทุกเทศกาลและโอกาสใด ๆ เพื่อเสริมสร้างค่านิยมและวัฒนธรรมองค์กรที่มีความโปร่งใส สุจริต เป็นธรรม และปฏิบัติด้วยความเท่าเทียม
ขอส่งความสุขในวารดิถีขึ้นปีใหม่ 2567 ให้ท่านประสบความสุขด้วยจตุรพิธพรชัย สมบูรณ์พูนผลในสิ่งที่ปรารถนาทุกประการ
ขอขอบคุณทุกไมตรีจิตและความปรารถนาดีที่มีให้กันเสมอมา
#พม. โปร่งใส ร่วมใจต่อต้านการทุจริต
#สค. ไม่ทำ ไม่ทน ไม่เฉย ต่อการทุจริตทุกรูปแบบ