ร่วมเป็นวิทยากร โครงการส่งเสริมพัฒนาทักษะด้านอาชีพ สำหรับนักเรียนและผู้ปกครอง กิจกรรมเทียนหอมสร้างสรรค์
****************************
วันที่ 25 กรกฎาคม 2567 นางศิริกานต์ ชาวห้วยหมาก ผู้อำนวยการสถานคุ้มครองและพัฒนาอาชีพบ้านสองแคว จังหวัดพิษณุโลก มอบหมายเจ้าหน้าที่กลุ่มส่งเสริมการเรียนรู้และพัฒนาอาชีพเข้าร่วมเป็นวิทยากรให้ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา7 จังหวัดพิษณุโลก โครงการส่งเสริมพัฒนาทักษะด้านอาชีพ สำหรับนักเรียนและผู้ปกครอง
กิจกรรมเทียนหอมสร้างสรรค์ เพื่อให้เด็กนักเรียนกับผู้ปกครองได้ฝึกประสบการณ์ในกิจกรรมงานอาชีพ ณ องค์การบริหารส่วนตำบลคุยม่วง อำเภอบางระกำ จังหวัดพิษณุโลก
***************************
![📢](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t39/1/16/1f4e2.png)
ติดตามข่าวสาร
สถานคุ้มครองและพัฒนาอาชีพบ้านสองแคว จังหวัดพิษณุโลก ได้ที่