สมัครได้ตั้งแต่วันนี้ - 20 มิถุนายน 2565
![🔰](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6a/1/16/1f530.png)
รับทั้งผู้มีพื้นฐานงานโรงแรม และผู้ไม่มีพื้นฐานงานโรงแรม ขอแค่ใจรักในงานบริการ มนุษย์สัมพันธ์ดี มีพื้นฐานภาษาอังกฤษเบื้องต้น
อายุ 18-40 ปี
![🔰](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6a/1/16/1f530.png)
เรียนฟรีตลอดหลักสูตร (ปกติค่าใช้จ่ายลงทะเบียนตลอดหลักสูตรมากกว่า 30,000 บาท / คน)
![🔰](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6a/1/16/1f530.png)
จบหลักสูตร Hotel Butler แล้วได้รับ Certificate ใบประกาศนียบัตรจากมหาวิทยาลัยราชภัฏสวนดุสิต Transcript ใบรับรองผลการเรียน สามารถสะสมหน่วยกิตเพื่อเรียนต่อระดับ มีโอกาสได้รับเข้าฝึกงานต่อในโรงแรม ระดับ 5 ดาวที่พัทยา
![☎️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t22/1/16/260e.png)
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ 038241980
.
![📢](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t39/1/16/1f4e2.png)
ติดตามข่าวสาร สค.ได้ที่
.