![💯](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf1/1/16/1f4af.png)
ศูนย์เรียนรู้ฯ ลำพูน เปิดการฝึกอบรมอาชีพ (ฟรี) “หลักสูตรการดูแลผู้สูงอายุขั้นกลาง” รุ่นที่ 1/2565 (จำนวน 70 ชั่วโมง) เรียนรู้ฝึกปฎิบัติจริง ในรูปแบบ On-site
![😷](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t32/1/16/1f637.png)
![⛑](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t3a/1/16/26d1.png)
ปีงบประมาณ 2565 เปิดเรียน 23 พ.ค. - 6 มิ.ย. 2565
![✅](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png)
หลักสูตรได้รับการรับรองจาก กรมอนามัย กระทรวงสาธารณสุข (ระยะเวลาจำนวน 70 ชั่วโมง) ภาคทฤษฎี/ภาคฝึกปฏิบัติ โดย ทีมวิทยากรผู้เชี่ยวชาญด้านผู้สูงอายุและสาธารณสุข ซึ่งบูรณาการความร่วมมือกับ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดลำพูน และโรงพยาบาลลำพูน
(รับจำนวนจำกัด หลักสูตรละ 20 คน)
![👆](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tce/1/16/1f446.png)
คลิกสมัครออนไลน์ได้เลยเน้อ!! เพื่อแบ่งปันสิ่งดีๆๆ ไปยังกลุ่มเป้าหมายอย่างทั่วถึง
![📞](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4d/1/16/1f4de.png)
โทรสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม โทร. 053 – 092420 ต่อ 24 กลุ่มส่งเสริมการเรียนรู้และพัฒนาอาชีพ