![💒](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t3e/1.5/16/1f492.png)
ศูนย์เรียนรู้การพัฒนาสตรีและครอบครัวฯ จังหวัดลำพูน จับมือภาคีเครือข่ายภาคส่วนต่างๆ จัดงาน "ปันรัก ปันสุข ปันอาชีพ"
เพื่อขับเคลื่อนภารกิจงานของกระทรวง พม. และเป็นกิจกรรมร่วมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ ราชชนนีพันปีหลวง เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนพรรษา 90 พรรษา 12 สิงหาคม 2565
.
![📢](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t92/1.5/16/1f4e2.png)
ติดตามข่าวสาร สค.ได้ที่
.