27 ก.ค. 2565
210 view
-
วันพุธที่ 27 กรกฎาคม 2565 เวลา 07.30 น. ณ ลานพระประชาบดี นางจินตนา จันทร์บำรุง อธิบดีกรมกิจการสตรีและสถาบันครอบครัว พร้อมด้วย นางสาวสุนีย์ ศรีสง่าตระกูลเลิศ รองอธิบดีกรมกิจการสตรีและสถาบันครอบครัว นางรุ่งทิวา สุดแดน รองอธิบดีกรมกิจการสตรีและสถาบันครอบครัว เข้าร่วมร่วมงานเทิดไท้องค์ราชัน เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อเทิดไท้องค์ราชันเนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว จึงได้มีการจัดกิจกรรมจิตอาสาบำเพ็ญสาธารณประโยชน์และบำเพ็ญกุศล โดยมี ผู้บริหาร ข้าราชการ และเจ้าหน้าที่ พม. เข้าร่วมในงานดังกล่าว