22 ก.ค. 2565
137 view
-
วันศุกร์ที่ 22 กรกฎาคม 2565 เวลา 09.00 น. ณ ห้องประชุมชั้น 12 กรมกิจการสตรีและสถาบันครอบครัว และผ่านระบบประชุมออนไลน์ (zoom meeting) นางรุ่งทิวา สุดแดน รองอธิบดีกรมกิจการสตรีและสถาบันครอบครัว ร่วมการประชุมคณะผู้ทรงคุณวุฒิเพื่อให้ความคิดเห็นและขอเสนอแนะในการขับเคลื่อนการพัฒนาความร่วมมือเพื่อขับเคลื่อนการส่งเสริมและป้องกันปัญหาสุขภาพจิตของชุมชนท้องถิ่นสถานการณ์วิกฤตและตลอดช่วงชีวิต ครั้งที่ 1 วัตถุประสงค์เพื่อให้ความคิดเห็นและข้อเสนอแนะต่อการพัฒนาความร่วมมือการส่งเสริมและป้องกันปัญหาสุขภาพจิตของชุมชนท้องถิ่นในสถานการณ์วิกฤตและตลอดช่วงชีวิต โดยมีผู้ทรงคุณวุฒิ ข้าราชการ และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมในการประชุมดังกล่าว