8 ก.ค. 2565
135 view
-
วันพฤหัสบดีที่ 7 กรกฎาคม พ.ศ. 2565 เวลา 18.30 น. ณ เดอะ บางกอก คลับ อาคารสาทรซิตี้ทาวเวอร์ ชั้น 28 ถนนสาทรใต้ เขตสาทร กรุงเทพฯ นางรุ่งทิวา สุดแดน รองอธิบดีกรมกิจการสตรีและสถาบันครอบครัว เข้าร่วมงานเลี้ยงรับรองในโอกาสครบรอบ 206 ปี วันประกาศอิสรภาพของาสาธารณรัฐอาร์เจนตินา โดยมี นายกุซตาโบ เอกตอร์ เมนเดช (Mr. Gustavo Héctor Méndez) อุปทูตรักษาการแทนเอกอัครราชทูตสาธารณรัฐอาร์เจนตินา เป็นประธาน