6 ก.ค. 2565
143 view
-
วันพุธที่ 6 กรกฎาคม 2565 เวลา 13.30 น. ณ ห้องประชุม ชั้น 12 กรมกิจการสตรีและสถาบันครอบครัว นางรุ่งทิวา สุดแดน รองอธิบดีกรมกิจการสตรีและสถาบันครอบครัว เป็นประธานการประชุมคณะทำงานติดตามและประเมินผลโครงการ/กิจกรรมของ สค. ครั้งที่ 2/2565 โดยมี วัตถุประสงค์เพื่อติดตามความก้าวหน้าผลการดำเนินงานของโครงการ/กิจกรรมสำคัญภายใต้แผนปฏิบัติราชการ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2565 และพิจารณา (ร่าง) แบบสอบถามที่จะใช้ในการติดตามการดำเนินงานด้านสตรีและครอบครัว ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2565 โดยมี ผู้บริหาร ข้าราชการ และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมในการประชุมดังกล่าว